Takalma Waƙa Don Waƙoƙi

Takalma Waƙa Don Waƙoƙi

Takaitaccen Bayani:

Zaɓi ɗimbin takalman waƙa waɗanda aka yi birgima ta hanyar ƙarfafawa guda. Ƙarfafa sau biyu da ƙarfafawa uku sun dace da farar daga 88mm zuwa 226mmy link track.
Muna da ƙayyadaddun bayanai na takalman waƙa daga madaidaicin nau'in zuwa nau'in sawa mai ƙarfi na iya saduwa da duk buƙatun abokan ciniki daban -daban.
Za mu iya yin simintin gyare -gyare da ƙirƙira takalmin waƙa wanda aka yi amfani da shi a cikin mine da sauran yanayin aiki na musamman.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Bayani:

Zaɓi ɗimbin takalman waƙa waɗanda aka yi birgima ta hanyar ƙarfafawa guda. Ƙarfafa sau biyu da ƙarfafawa uku sun dace da farar daga 88mm zuwa 226mmy link track.

Muna da ƙayyadaddun bayanai na takalman waƙa daga madaidaicin nau'in zuwa nau'in sawa mai ƙarfi na iya saduwa da duk buƙatun abokan ciniki daban -daban.

Za mu iya yin simintin gyare -gyare da ƙirƙira takalmin waƙa wanda aka yi amfani da shi a cikin mine da sauran yanayin aiki na musamman.

An yi takalmin waƙa da kayan ƙarfe na baƙin ƙarfe na boron na musamman kuma bayan jiyya mai zafi sosai. Zai iya yin wasa a ƙarƙashin lanƙwasa da tasirin sawa a cikin kowane yanayin aiki.

● Mun karɓi DUK lambobin ɓangaren da aka samo na OEM/ODM/OPM.

● Girma na zaɓi don sabis na matsakaici, sabis mai ƙarfi da sabis na matsananci.

Karfe boron karfe da chrome karfe tare da mafi shigar azzakari cikin farji.

Ƙididdigar faifan waƙa:

1. Rarraba faifan waƙa:

Grouser guda ɗaya/mashaya

singleimg (2)

Grouser/Bar biyu

singleimg (3)

Tafiya Grouser/Bar

singleimg (1)

2. Ab Adbuwan amfãni

Po Bespoke bolt juna, rami laka, .devotail tsagi.

Ramin ƙulle -ƙulle da rami mai lanƙwasa (rami) juyawa.

Fitattun bayanai masu zafi kamar matsayin OEM.

Ƙarfin juyawa mafi kyau da ƙarancin tashin hankali na ƙasa.

B Ana lanƙwasa gefe, tsattsar kusurwa, ƙwaƙƙwaran masarufi da ƙarin waldi.

Analysis Binciken abun da ke cikin sinadarai na farko da yanke shi da iskar oxygen da propane.

Tested Ana gwada kaddarorin inji na farantin waƙa bayan magani mai zafi.

● Taurin: HRC25.5-32.5.

● Daidaitawa shine kawar da damuwa na ciki da rage taurin aikin yanki.

● Quenching da tempering shine haɓaka ingantattun kayan aikin injin yanki.

3. Aikace -aikace

Kyakkyawan takalmin waƙa da muke samarwa wanda zai iya dacewa da samfura da yawa, kamar HITACHI, IHI, SUMITOMO, DOOSAN, KOBELCO, CAT, KOMATSU da sauransu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka